Sáng ngày 17/9/2022, tại Học viện Cán bộ Thành phố, Ban Thường vụ Thành Đoàn – Ban Thư ký Hội Sinh viên Việt Nam Thành phố tổ chức Hội nghị tổng kết công tác Đoàn và phong trào thanh niên khu vực Đại học – Cao đẳng – Trung cấp, công tác Hội và phong trào sinh viên Thành phố năm học 2021 – 2022 và triển khai các nội dung năm học 2022- 2023
Đoàn trường Khoa học Tự nhiên, ĐHQG-HCM vinh dự nhận Cờ thi đua đơn vị xuất sắc trong công tác Đoàn và phong trào thanh niên khối trường Đại học – Cao đẳng năm học 2021 – 2022 của Ban Chấp hành Trung ương Đoàn và Cờ thi đua của Ban Chấp hành Thành Đoàn về thành tích hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm học 2021 – 2022.
![](https://doantn.hcmus.edu.vn/wp-content/uploads/2022/09/z3731891122475_b722104cff6ee923c067971c3239a466-1620x1080.jpg)
![](https://doantn.hcmus.edu.vn/wp-content/uploads/2022/09/z3731891128835_f90f40218c59afe6cd69e5874d4a04e7-1620x1080.jpg)
Hội Sinh viên trường Khoa học Tự nhiên, ĐHQG-HCM vinh dự nhận Bằng khen của Ban Thư ký Trung ương Hội Sinh viên Việt Nam vì thành tích hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm học 2021 – 2022.
![](https://doantn.hcmus.edu.vn/wp-content/uploads/2022/09/z3731891121010_ab2ce03f2e9f0e979732be858d14a622-1620x1080.jpg)